ราคา 2950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 33.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 89393.94 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 9
โครงการ ไม่ได้ระบุ | เดอะ ไลท์เฮ้าส์ สาทร-เจริญนคร | The LightHouse Sathorn-Chareonnakorn

นิธิธัช
0947822354
2022-08-01 10:44:38.0
เลขที่ประกาศ: 406356
รายละเอียดเพิ่มเติม

ราคาดีเว่อร์!! ขายคอนโด เดอะ ไลท์เฮ้าส์ (The Light House) 33 ตร.ม ใกล้ BTS เจริญนคร BTS กรุงธนบุรี ใกล้ Icon Siam!!
.
The Light House
- ขนาดห้อง 33.27 ตร.ม. ชั้น 9
.
ขายในราคาเพียง 2,950,000 บาทเท่านั้น
เดินทางสะดวก
- BTS สายสีทอง เจริญนคร (500 เมตร)
- BTS สายสีเขียว กรุงธนบุรี (700 เมตร)
- ท่าเรือเป๊ปซี่ (500 เมตร)
.
สถานที่ใกล้เคียง
- The Light House Lifestyle Community Mall อยู่ใต้โครงการ
(Tops Daily, Scoozi, ร้อยยำตำถาด, Kido Educare Center, แสนยอด, Cafe Amazon และอีกมากมาย)
- Icon Siam (500 เมตร)
- Sena Fest (350 เมตร)
- รพ. ตากสิน (900 เมตร)
- วงเวียนใหญ่ (2.5 กม.)
.
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมติดต่อ
คุณริช 094-287-8264
Search Line เบอร์ 084-110-5156
Line ID = @thpropertyinvestor (มี @ นำหน้า)
www.thaipropertyinvestor.net

จำนวนชั้น:
(อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
(อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
The LightHouse Sathorn-Chareonnakorn - คอนโด ขาย